![อบรม1-1](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม1-1.jpg)
วันที่ 15 มีนาคม 2566 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลได้จัดโครงการอบรม Skill Mapping ของหลักสูตร วศ.บ.เครื่องกล ในหัวข้อ “ความปลอดภัยที่วิศวกรควรรู้” โดยมีคุณบุษกร แสนสุข, คุณสุราชกร สีงาม และทีมงานผู้เชี่ยวชาญด้านความปลอดภัย โดยมีนักศึกษาชั้นปีที่ 3 สนใจเข้าร่วมงานกว่า 80 คน เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมก่อนเข้ารับฝึกงานในภาคฤดูร้อนปีการศึกษา 2565 ที่จะถึงนี้
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม1-3.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม2-2.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม3-2.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม4-1.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม5-1.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/อบรม6-1.jpg)