![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/LINE_ALBUM_ลาดกระบัง-G1_230321_1.jpg)
กิจกรรมพานักศึกษาดูงาน ณ โรงไฟฟ้าอุทัย
ในวันที่ 21 และวันที่ 28 มีนาคม 2566 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลได้นำนักศึกษาภาควิชาฯ เข้าศึกษาดูงาน ณ โรงไฟฟ้าอุทัย ซึ่งเป็นโรงไฟฟ้าในเครือ บริษัท กัลฟ์ เอ็นเนอร์จี ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
ในวันที่ 21 และวันที่ 28 มีนาคม 2566 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกลได้นำนักศึกษาภาควิชาฯ เข้าศึกษาดูงาน ณ โรงไฟฟ้าอุทัย ซึ่งเป็นโรงไฟฟ้าในเครือ บริษัท กัลฟ์ เอ็นเนอร์จี ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน)
ในวันอังคารที่ 25 เมษายน 2566 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ได้นำนักศึกษาชั้นปีที่ 3 เข้าศึกษาดูงาน ณ โรงงานโตโยต้า บ้านโพธิ์ จ.ฉะเชิงเทรา
Copyright © 2024 | WordPress Theme by MH Themes