![S__35110949](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/S__35110949.jpg)
ในวันอังคารที่ 25 เมษายน 2566 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ได้นำนักศึกษาชั้นปีที่ 3 เข้าศึกษาดูงาน ณ โรงงานโตโยต้า บ้านโพธิ์ จ.ฉะเชิงเทรา
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/216149.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/216151.jpg)
![](https://me.eng.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/216150.jpg)
ในวันอังคารที่ 25 เมษายน 2566 ภาควิชาวิศวกรรมเครื่องกล ได้นำนักศึกษาชั้นปีที่ 3 เข้าศึกษาดูงาน ณ โรงงานโตโยต้า บ้านโพธิ์ จ.ฉะเชิงเทรา
Comments are closed.
Copyright © 2024 | WordPress Theme by MH Themes